Flosi ríður á vaðið

Flosi Ólafsson ríður á vaðið í fimmgangi Meistaradeildarinnar í hestaíþróttum.
Flosi Ólafsson ríður á vaðið í fimmgangi Meistaradeildarinnar í hestaíþróttum. Ljósmynd/Petra Lönnqvist

Ráslistinn er klár fyrir fimmganginn í Meistaradeildinni í hestaíþróttum en Flosi Ólafsson ríður á vaðið á Dreyra frá Hofi I en þeir keppa fyrir Hrímni / Export hesta. Keppni hefst kl. 19:00 í Samskipahöllinni í Spretti í Kópavogi en húsið er opnað kl. 17.

Jakob S. Sigurðsson hefur unnið þessa grein síðustu tvö ár á Ský frá Skálakoti en þeir mæta aftur í ár og ætla sér líklega sigur.

Á ráslistanum er einnig villiköttur sem keppir fyrir lið Ganghesta / Austurás og uppboðsætið hefur einnig verið keypt en það kemur í ljós á fimmtudaginn hverjir þessir tveir knapar verða. Það eru margir spennandi hestar skráðir til leiks, gamlar kempur sem og nýjar óreyndar vonarstjörnur.

Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr. Knapi Hestur Faðir Móðir Litur Aldur Lið

1 Flosi Ólafsson Dreyri frá Hofi I Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Gifting frá Hofi I Rauður 7 Hrímnir / Export hestar

2 Árni Björn Pálsson Jökull frá Breiðholti í Flóa Huginn frá Haga I Gunnvör frá Miðsitju Grár 7 Top Reiter

3 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Grunur frá Oddhóli Folda frá Lundi Móálóttur 15 Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð

4 Jakob Svavar Sigurðsson Skýr frá Skálakoti Sólon frá Skáney Vök frá Skálakoti Rauðbles. 13 Hjarðartún

5 Sigursteinn Sumarliðason Heimir frá Flugumýri II Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Hending frá Flugumýri Bleikál. 9 Eques / Kingsland

6 Hinrik Bragason Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði Álfur frá Selfossi Lukka frá Stóra-Vatnsskarði Rauðskj.11 Hestvit / Árbakki

7 Uppboðssæti

8 Glódís Rún Sigurðardóttir Eldur frá Hrafnsholti Frakkur frá Langholti Hekla frá Norður-Hvammi Rauður 8 Ganghestar / Austurás

9 Elin Holst Spurning frá Syðri-Gegnishólum Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Mylla frá Selfossi Grár 8 Gangmyllan

10 Teitur Árnason Sjóður frá Kirkjubæ Sær frá Bakkakoti Þyrnirós frá Kirkjubæ Brúnn 13 Top Reiter

11 Gústaf Ásgeir Hinriksson Brynjar frá Bakkakoti Frakkur frá Langholti Smella frá Bakkakoti Jarpur 9 Hestvit / Árbakki

12 Olil Amble Álfaklettur frá Syðri-Gegnishólum Stáli frá Kjarri Álfadís frá Selfossi Móálóttur 7 Gangmyllan

13 Guðmundur Björgvinsson Elrir frá Rauðalæk Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Elísa frá Feti Rauðstj. 9 Eques / Kingsland

14 Elvar Þormarsson Klassík frá Skíðbakka I Ísak frá Skíðbakka I Kolfinna frá Kjörseyri 2 Brún 8 Hjarðartún

15 Arnar Bjarki Sigurðarson Ramóna frá Hólshúsum Spuni frá Vesturkoti Sædís frá Auðsholtshjáleigu Brún 8 Hrímnir / Export hestar

16 Sigurður Vignir Matthíasson Slyngur frá FossiHringur frá FossiSnör frá TóftumBrúnn9Ganghestar / Austurás

17 Ásmundur Ernir Snorrason Kaldi frá Ytra-Vallholti Knár frá Ytra-Vallholti Apríl frá Skeggsstöðum Móálóttur 9 Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð

18 Hanna Rún Ingibergsdóttir Dropi frá Kirkjubæ Kiljan frá Steinnesi Dögg frá Kirkjubæ Rauður 9 Eques / Kingsland

19 Sigurður Sigurðarson Galdur frá Leirubakka Glymur frá Flekkudal Skylda frá Leirubakka Rauðstj. 8 Gangmyllan

20 Eyrún Ýr Pálsdóttir Hrannar frá Flugumýri II Kraftur frá Bringu Hending frá Flugumýri Brúnn 14 Top Reiter

21 Hulda Gústafsdóttir Byr frá Borgarnesi Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Ísold frá Leirulækjarseli 2 Vind.stj.11 Hestvit / Árbakki

22 Villiköttur Ganghestar / Austurás

23 Jóhann Magnússon Frelsun frá Bessastöðum Óskasteinn frá Íbishóli Bylting frá Bessastöðum Jarpur 7 Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð

24 Þórarinn Ragnarsson Ronja frá Vesturkoti Spuni frá Vesturkoti Hrafnhetta frá Steinnesi Brúnskj. 7 Hjarðartún

25 Viðar Ingólfsson Huginn frá Bergi Krókur frá Ytra-Dalsgerði Hilda frá Bjarnarhöfn Brúnn 7 Hrímnir / Export hesta

mbl.is